Đầu nối quang đơn SC UPC - Adapter SC UPC Simplex


  • Mã sản phẩm: Adapter SC UPC Simplex
  • Tình trạng: Còn hàng

Đầu nối quang SC-SC Đơn (Adapter SC-SC simplex)

Giới thiệu chung

Đầu nối quang SC-SC hay adapter SC-SC là phụ kiện quang được sử dụng để nối 2 đầu dây nhảy quang chuẩn SC. Đầu nối quang SC-SC có sẵn với các kiểu đầu nối Simplex và Duplex. Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC Dùng trong việc kết nối các đầu dây nhảy quang, dây hàn quang với nhau, nó thường được dùng bên trong hộp phối quang ODF. Sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ.


Đặc điểm Đầu nối quang ( adapter ) SC-SC

– Đầu nối quang SC sử dụng một ống nối có đường kính 2,5 mm, dùng để cố định sợi quang.
– Đầu nối quang SC sử dụng cơ chế cắm/rút giúp thao tác dễ dàng.
– Chuẩn tiếp xúc đầu nối quang 2 đầu: PC, APC, UPC
– Kiểu đầu nối Simplex
– Căn chỉnh các lõi sợi quang với độ chính xác cao
– Độ suy hao tiếp xúc thấp
– Độ suy hao phản hồi cao
– Độ bền cao với >1000 lần tháo lắp

Đầu nối quang SC - Adapter SC
Đầu nối quang SC – Adapter SC

Thông số kỹ thuật Đầu nối quang SC-SC
– Single Mode PC≤0.3dB, UPC≤0.2dB, APC≤0.2dB
– Multi Mode PC≤0.2dB

– Suy hao chèn (Insertion loss): ≤0.2dB

– Suy hao quay trở lại (Return loss): ≥55dB

– Chênh lệch: ≤0.2dB
– Độ bền: ≥1000 lần

 

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Đầu nối quang Đơn SC UPC - Adapter SC UPC Simplex

Facebook Comments ()