Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode SC - LC


  • Mã sản phẩm: thiet bi quang 08
  • Tình trạng: Còn hàng

Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode

Giới thiệu chung dây nhảy quang OM4

Dây nhảy quang OM4 Multi-mode 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m …2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv….Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

Dây nhảy quang OM4 sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…



Ứng dụng dây nhảy quang OM4 Multi Mode

Dây nhảy quang OM 4 được sử dụng đối với môi trường truyền dẫn là Multimode, do vậy Module quang, Cáp quang, ODF, Dây hàn (Pigtail) đều phải là Multimode
– Tốc độ kết nối Ethernet của dây nhảy OM4: 40G, 10G, 1G
– Dây nhảy quang OM4 dùng kết nối uplink 10G giữa hai Switch với nhau
– Tốc độ kết nối FC của dây nhảy quang OM4: 16G, 8G, 4G
Dây nhảy quang OM4 có thể được sử dụng thay thế cho các loại dây nhẩy quang của HP có các Part: QK733A, QK734A, QK735A, QK736A, QK737A, AJ833A…
– Dùng để kết nối giữa Switch, Server, Tủ đĩa SAN, SAN Switch với ODF
– Dây nhảy OM4 dùng kết nối 10G Multimode giữa máy chủ và Switch
– Dùng để kết nối FC Multimode giữa SAN Switch và tủ đĩa SAN Storage
– Được sử dụng cho tất cả các module quang multimode QSFP, SFP+, SFP của Cisco, HP, Juniper, Brocade
– Dùng để kết nối HA (Cluster, Stack, Virtual Chasis) giữa các Switch, Router, Firewall, Máy chủ…


Dây nhảy quang OM 4 kết nối 10G Multimode giữa các thiết bị lưu trữ như NAS, SAN với Switch…

* Với sứ mệnh là nhà phân phối các thiết bị quang chính hãng, uy tín trên thị trường Khánh Linh Co., Ltd luôn sẵn sàng tư vấn bất kì thắc mắc nào mà khách hàng cần giải đáp. Hãy đến ngay với chúng tôi để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất và phong cách phục vụ chuyên nghiệp

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Dây nhảy quang OM4 Multi-Mode SC - LC

Facebook Comments ()