Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC


  • Mã sản phẩm: thiet bi quang 07
  • Tình trạng: Còn hàng

Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC

Dây nhảy quang OM3 Multi-mode SC-FC 3m 5m 10m 15m 20m 25m 30m … có vỏ màu xanh. Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326 Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O. Sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang

Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…



Thông số kỹ thuật dây nhảy quang OM3 Multi Mode SC-FC

– Đầu kết nối: LC/UPC,APC – FC/UPC,APC

Dây nhảy quang OM3 MultiMode SC-FC vỏ mầu xanh

– Loại Sợi:  đôi – Duplex hoặc sợi đơn – Simplex (tùy theo yêu cầu đặt hàng

– Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

– Kiểu sợi quang:  50/125µm

– Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 dB

– Bước sóng: 850nm

– Độ uốn cong: R ≥ 3cm

– Vỏ: PVC (OFNR-rated), Mầu xanh

– Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326

Dây nhảy quang OM3  hỗ trợ 10 Gigabit data

– Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m… theo yêu cầu đặt hàng

Viết đánh giá

Lưu ý: không hỗ trợ HTML!
    Xấu           Tốt

Tag: Dây nhảy quang OM3 Multi-Mode SC-FC

Facebook Comments ()